Sang nhượng mô hình cafe & khu vui chơi trẻ em – trung tâm tp. quy nhơn
Phường Bùi Thị Xuân, Thành phố Qui Nhơn, Bình Định
25 triệu
500 m2 (10x25)
1 pn
1 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG MÔ HÌNH CAFE & KHU VUI CHƠI TRẺ EM – TRUNG TÂM TP. QUY NHƠN ????Do không có thời gian quản lý, mình cần sang nhượng lại toàn bộ tâm huyết quán Cafe kết hợp Khu vui chơi trẻ em đang hoạt động tốt.
???? Địa chỉ: 364 - 366 Hoàng Văn Thụ, TP. Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định.(Vị trí đắc địa, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện).
???? THÔNG TIN MẶT BẰNG:???? Diện tích: 250m² sàn, tổng 2 tầng lên đến 500m². Không gian cực kỳ rộng rãi, lý tưởng cho mô hình Cafe kết hợp vui chơi gia đình.???? Sang nhượng toàn bộ: Để lại tất cả trang thiết bị pha chế, nội thất, hệ thống trò chơi trẻ em, máy lạnh... Không mang đi bất cứ thứ gì.???? Khách vào là tiếp quản kinh doanh ngay, đã có lượng khách quen và quy trình vận hành sẵn có.
???? Giá thuê: 25 triệu/tháng (Còn hơn 3 năm, hỗ trợ ký mới hoặc nối tiếp hợp đồng dài hạn.)???? Giá sang: 450 triệu.
???? Địa chỉ: 364 - 366 Hoàng Văn Thụ, TP. Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định.(Vị trí đắc địa, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận tiện).
???? THÔNG TIN MẶT BẰNG:???? Diện tích: 250m² sàn, tổng 2 tầng lên đến 500m². Không gian cực kỳ rộng rãi, lý tưởng cho mô hình Cafe kết hợp vui chơi gia đình.???? Sang nhượng toàn bộ: Để lại tất cả trang thiết bị pha chế, nội thất, hệ thống trò chơi trẻ em, máy lạnh... Không mang đi bất cứ thứ gì.???? Khách vào là tiếp quản kinh doanh ngay, đã có lượng khách quen và quy trình vận hành sẵn có.
???? Giá thuê: 25 triệu/tháng (Còn hơn 3 năm, hỗ trợ ký mới hoặc nối tiếp hợp đồng dài hạn.)???? Giá sang: 450 triệu.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Bình Định |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sang nhượng mô hình cafe & khu vui chơi trẻ em – trung tâm tp. quy nhơn", có mã số #317746, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu