Chính chủ cho thuê- toạ độ vàng trên đại lộ phạm văn đồng – bình thạnh
Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
50 triệu
72 m2 (8x9)
1 pn
1 wc
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? TOẠ ĐỘ VÀNG TRÊN ĐẠI LỘ PHẠM VĂN ĐỒNG – BÌNH THẠNH ????CHÍNH CHỦ CHO THUÊ???? Cơ hội vàng để định vị thương hiệu tại vị trí đắc địa bậc nhất!
???? Vị trí: Mặt tiền Phạm Văn Đồng, P.13, Bình Thạnh (Ngay đoạn giữa Cầu đi bộ số 3 và Nguyễn Xí). Tuyến đường huyết mạch đón trọn luồng khách từ Sân bay Tân Sơn Nhất.
✨ THÔNG SỐ LÝ TƯỞNG:???? Diện tích: Ngang 8m x Dài 9m.???? Kết cấu: 1 Hầm + 1 Trệt + 1 Lầu.???? Ưu thế đặc biệt: Có hẻm sau thông thoáng (Lộ bê tông 5m), cực tiện cho việc xuất nhập hàng hóa hoặc làm lối đi riêng.???? Vỉa hè: Rộng 5m, đậu xe thoải mái, không gian thoáng đãng.
???? ĐIỂM CỘNG NỔI BẬT:???? Mặt tiền full kính sang trọng, đón sáng tự nhiên, nhận diện thương hiệu cực tốt.
???? Vị trí: Mặt tiền Phạm Văn Đồng, P.13, Bình Thạnh (Ngay đoạn giữa Cầu đi bộ số 3 và Nguyễn Xí). Tuyến đường huyết mạch đón trọn luồng khách từ Sân bay Tân Sơn Nhất.
✨ THÔNG SỐ LÝ TƯỞNG:???? Diện tích: Ngang 8m x Dài 9m.???? Kết cấu: 1 Hầm + 1 Trệt + 1 Lầu.???? Ưu thế đặc biệt: Có hẻm sau thông thoáng (Lộ bê tông 5m), cực tiện cho việc xuất nhập hàng hóa hoặc làm lối đi riêng.???? Vỉa hè: Rộng 5m, đậu xe thoải mái, không gian thoáng đãng.
???? ĐIỂM CỘNG NỔI BẬT:???? Mặt tiền full kính sang trọng, đón sáng tự nhiên, nhận diện thương hiệu cực tốt.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 9 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê- toạ độ vàng trên đại lộ phạm văn đồng – bình thạnh", có mã số #317995, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu