TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Sang nhượng quán cafe hot - 2 mặt tiền - đang kinh doanh tốt địa chỉ: 17 mai thị lựu, eakao, đak lak (khu vực trung tâm)
Xã Ea Kao, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
22 triệu
600 m2 (20x30)
1 pn
1 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
???? SANG NHƯỢNG QUÁN CAFE HOT - 2 MẶT TIỀN - ĐANG KINH DOANH TỐT ????
???? Địa chỉ: 17 Mai Thị Lựu, Eakao, Đak Lak (khu vực trung tâm)???? Thông tin chi tiết:◆ Diện tích rộng: hơn 600m2, có Acoustic chill cực đỉnh◆ Quán hoạt động 4 năm, lượng khách đông ổn định◆ 2 mặt tiền, có chỗ bán ăn sáng◆ Bàn ghế, máy móc đầy đủ, vào là kinh doanh ngay◆ Có nước giếc miễn phí, tiết kiệm chi phí◆ Công thức và nguồn cung cấp hàng hóa để lại hết◆ Đồ đạc trang trí các mùa lễ đầy đủ◆ Hỗ trợ vận hành thời gian đầu, không lo thất thoát
◆ Giá thuê 22triệu/tháng◆ Giá sang: 580tr (c
???? Địa chỉ: 17 Mai Thị Lựu, Eakao, Đak Lak (khu vực trung tâm)???? Thông tin chi tiết:◆ Diện tích rộng: hơn 600m2, có Acoustic chill cực đỉnh◆ Quán hoạt động 4 năm, lượng khách đông ổn định◆ 2 mặt tiền, có chỗ bán ăn sáng◆ Bàn ghế, máy móc đầy đủ, vào là kinh doanh ngay◆ Có nước giếc miễn phí, tiết kiệm chi phí◆ Công thức và nguồn cung cấp hàng hóa để lại hết◆ Đồ đạc trang trí các mùa lễ đầy đủ◆ Hỗ trợ vận hành thời gian đầu, không lo thất thoát
◆ Giá thuê 22triệu/tháng◆ Giá sang: 580tr (c
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Đắk Lắk |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 20 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 600 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Sang nhượng quán cafe hot - 2 mặt tiền - đang kinh doanh tốt địa chỉ: 17 mai thị lựu, eakao, đak lak (khu vực trung tâm)", có mã số #307681, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu