????tòa ccmn yên hòa, cg 65m 6t thang máy, 15 phòng full nội thất, doanh thu ~90tr/th
Đường Yên Hòa, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
20 tỷ 500 triệu
65 m2 (6x11)
15 pn
15 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
Cần bán tòa CCMN dòng tiền cực chất phố Yên Hòa, Cầu Giấy.
+ Tổng 15 phòng khép kín trang bị full nội thất: điều hòa, nóng lạnh, máy giặt…
+ DT 65m x6T Thang máy - Nội thất mới đẹp
Cần bán tòa CCMN dòng tiền cực chất phố Yên Hòa, Cầu Giấy.
+ Tổng 15 phòng khép kín trang bị full nội thất: điều hòa, nóng lạnh, máy giặt…
+ DT 65m x6T Thang máy - Nội thất mới đẹp
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 15 |
| Nhà tắm | 15 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????tòa ccmn yên hòa, cg 65m 6t thang máy, 15 phòng full nội thất, doanh thu ~90tr/th", có mã số #321830, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu