Bán toà vp mặt phố dương khuê- cầu giấy - 180m2 - 9 tầng thông sàn - dt 250 tr/th - 88 tỷ
Đường Dương Khuê, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
88 tỷ
180 m2 (24x18)
9 wc
23 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 180m2, lô góc sở hữu mặt tiền cực khủng 24m bề thế.
₋ Thiết kế 9 tầng gồm 1 hầm để xe và 8 tầng nổi thông sàn hiện đại, trang bị thang máy xịn sò. Tầng 8 bố trí phòng khách, phòng họp, phòng thờ; tầng 9 là sân thượng thoáng đãng.
₋ Vị trí trung tâm khu phân lô, đường thông tứ tung, khu vực sầm uất tập trung mật độ cao các công ty, tòa nhà văn phòng lớn.
₋ Khai thác dòng tiền siêu khủng đạt 250 triệu/tháng (đang cho thuê full tòa), giữ tiền và
₋ Diện tích 180m2, lô góc sở hữu mặt tiền cực khủng 24m bề thế.
₋ Thiết kế 9 tầng gồm 1 hầm để xe và 8 tầng nổi thông sàn hiện đại, trang bị thang máy xịn sò. Tầng 8 bố trí phòng khách, phòng họp, phòng thờ; tầng 9 là sân thượng thoáng đãng.
₋ Vị trí trung tâm khu phân lô, đường thông tứ tung, khu vực sầm uất tập trung mật độ cao các công ty, tòa nhà văn phòng lớn.
₋ Khai thác dòng tiền siêu khủng đạt 250 triệu/tháng (đang cho thuê full tòa), giữ tiền và
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 24 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 180 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán toà vp mặt phố dương khuê- cầu giấy - 180m2 - 9 tầng thông sàn - dt 250 tr/th - 88 tỷ", có mã số #321755, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu