Bán toà building phân lô trần quốc hoàn - 100m2 - 7 tầng - vỉa hè ô tô tránh - 57,5 tỷ
Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
57 tỷ 500 triệu
100 m2 (9x11)
5 pn
7 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 100m2, mặt tiền bề thế rộng 9m.
₋ Thiết kế 7 tầng kiên cố, đối diện là đất trống của Phường nên cực thoáng. Gồm gara ô tô, phòng khách, bếp, phòng thờ và 7 phòng công năng.
₋ Vị trí phân lô VIP Trần Quốc Hoàn, cách mặt phố vài bước chân. Mặt ngõ lớn, vỉa hè 2 bên ô tô tránh dừng đỗ thoải mái. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, lý tưởng làm văn phòng, spa, showroom hoặc vừa ở vừa kinh doanh.
₋ Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch ngay.
₋ Diện tích 100m2, mặt tiền bề thế rộng 9m.
₋ Thiết kế 7 tầng kiên cố, đối diện là đất trống của Phường nên cực thoáng. Gồm gara ô tô, phòng khách, bếp, phòng thờ và 7 phòng công năng.
₋ Vị trí phân lô VIP Trần Quốc Hoàn, cách mặt phố vài bước chân. Mặt ngõ lớn, vỉa hè 2 bên ô tô tránh dừng đỗ thoải mái. Khu vực dân trí cao, an ninh tốt, lý tưởng làm văn phòng, spa, showroom hoặc vừa ở vừa kinh doanh.
₋ Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, sẵn sàng giao dịch ngay.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 9 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán toà building phân lô trần quốc hoàn - 100m2 - 7 tầng - vỉa hè ô tô tránh - 57,5 tỷ", có mã số #321748, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu