????giá cực tốt dòng tiền yên hòa cầu giấy 63m 5t - 9 phòng full đồ, doanh thu 55tr/tháng
Đường Yên Hòa, Phường Yên Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
13 tỷ 100 triệu
65 m2 (6x11)
9 pn
9 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
GIÁ CHỈ 200TR/M2 - DÒNG TIỀN CỰC TỐT - Ô TÔ CÁCH NHÀ 30M
Bán nhanh nhà dòng tiền cực tốt Yên Hòa - Cầu Giấy.
+ DT 63m2 x 5T - tổng 9 phòng khép kín full nội thất.
+
GIÁ CHỈ 200TR/M2 - DÒNG TIỀN CỰC TỐT - Ô TÔ CÁCH NHÀ 30M
Bán nhanh nhà dòng tiền cực tốt Yên Hòa - Cầu Giấy.
+ DT 63m2 x 5T - tổng 9 phòng khép kín full nội thất.
+
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 65 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 9 |
| Nhà tắm | 9 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????giá cực tốt dòng tiền yên hòa cầu giấy 63m 5t - 9 phòng full đồ, doanh thu 55tr/tháng", có mã số #207956, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu