Sát mặt tiền đường nguyễn oanh - hẻm nhựa 12m - bán nhà 2,5 lầu (4x17m) 3 phòng ngủ lh 0933523239
Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Quận Gò Vấp, TP HCM
9 tỷ
68 m2 (4x17)
4 pn
4 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
HẺM NHỰA 12M THÔNG THOÁNG NHIỀU XÂY XANH - VỊ TRÍ KINH DOANH - KHU VỰC SẦM UẤT - NGUYỄN OANH QUẬN GÒ VẤP - Diện tích: 4 x 17m. - Kết cấu: Trệt, 2 lầu 4 PN, 4 WC, sân thượng trước sau. Căn góc cực kỳ thoáng mát. - Pháp lý chuẩn, sổ hồng riêng, hoàn công đủ, công chứng trong ngày. - Giá 9 tỷ thương lượng, có hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ / zalo: 0933523239 Tâm Nhà Đất hỗ trợ nhiệt tình 24/7! (Nhận kí gửi nhà đất, hỗ trợ tư vấn pháp lý và tìm tài sản đúng nhu cầu).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sát mặt tiền đường nguyễn oanh - hẻm nhựa 12m - bán nhà 2,5 lầu (4x17m) 3 phòng ngủ lh 0933523239", có mã số #309841, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu