Sát mặt tiền song hành – hẻm 4m – 3 tầng btct – ở ngay
Đường 15, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
3 tỷ 500 triệu
52 m2 (4x13)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? SÁT MẶT TIỀN SONG HÀNH – HẺM 4M – 3 TẦNG BTCT – Ở NGAY ???????? Đông Hưng Thuận, Quận 12 – giáp Tân Bình???? 51m² (4 x 13m)???? Kết cấu 3 tầng BTCT kiên cố – hoàn công đầy đủ✅ Nhà mới đẹp, dọn vào ở ngay✅ Hẻm 4m thông thoáng, sát mặt tiền✅ Khu phân lô dân trí cao, an ninh sạch đẹp✅ Không quy hoạch, pháp lý chuẩn sổ hồng riêng
???? Vị trí cực đẹp:– Ngay Song Hành, thông Trường Chinh– Di chuyển nhanh qua Tân Bình– Gần chợ, trường học, bệnh viện, UBND Quận– Tiện ích đầy đủ bán kính vài phút???? Giá chỉ 5.5 tỷ???? Liên hệ:0909099043 Hải xem nhà & thương lượng chính chủ.
???? Vị trí cực đẹp:– Ngay Song Hành, thông Trường Chinh– Di chuyển nhanh qua Tân Bình– Gần chợ, trường học, bệnh viện, UBND Quận– Tiện ích đầy đủ bán kính vài phút???? Giá chỉ 5.5 tỷ???? Liên hệ:0909099043 Hải xem nhà & thương lượng chính chủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 52 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sát mặt tiền song hành – hẻm 4m – 3 tầng btct – ở ngay", có mã số #322503, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu