Sát vách aeon tân phú - hẻm tải - chdv 5 tầng thang máy 108m² chỉ 8.x tỷ
Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
8 tỷ 890 triệu
108 m2 (4x27)
6 pn
6 wc
14 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp sát Aeon Tân Phú, hẻm tải tận nhà, khu dân trí cao, an ninh, giao thông thuận tiện kết nối Tân Kỳ Tân Quý, Hương Lộ 3, Lê Trọng Tấn.
Diện tích 108m².
Kết cấu 5 tầng BTCT kiên cố, có thang máy.
Công năng gồm sân để xe, phòng khách, bếp, 6 phòng ngủ, 6 WC, phòng thờ, sân thượng.
Phù hợp khai thác căn hộ dịch vụ, cho thuê phòng cao cấp.
Có thể cải tạo thành 16 phòng cho thuê, tối ưu dòng tiền.
Hẻm tải rộng, ô tô ngủ trong nhà.
Cách mặt tiền khoảng 100m.
Chỉ 500m đến Aeon Tân Phú.
Kế bên trường học các cấp, đầy đủ tiện ích sinh hoạt, mua sắm, giải trí.
Pháp lý:
Sổ riêng chính chủ.
Trang bìa chưa qua mua bán.
Hoàn công đầy đủ.
Diện tích 108m².
Kết cấu 5 tầng BTCT kiên cố, có thang máy.
Công năng gồm sân để xe, phòng khách, bếp, 6 phòng ngủ, 6 WC, phòng thờ, sân thượng.
Phù hợp khai thác căn hộ dịch vụ, cho thuê phòng cao cấp.
Có thể cải tạo thành 16 phòng cho thuê, tối ưu dòng tiền.
Hẻm tải rộng, ô tô ngủ trong nhà.
Cách mặt tiền khoảng 100m.
Chỉ 500m đến Aeon Tân Phú.
Kế bên trường học các cấp, đầy đủ tiện ích sinh hoạt, mua sắm, giải trí.
Pháp lý:
Sổ riêng chính chủ.
Trang bìa chưa qua mua bán.
Hoàn công đầy đủ.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 108 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sát vách aeon tân phú - hẻm tải - chdv 5 tầng thang máy 108m² chỉ 8.x tỷ", có mã số #324226, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu