Chính chủ cần chuyển nhượng gấp nhà tâm huyết xây tại bình trị đông a, bình tân,tp hcm.
Đường 10, Phường Bình Trị Đông A, Quận Bình Tân, TP HCM
16 tỷ 900 triệu
120 m2 (6x20)
3 pn
3 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
Do công việc riêng chính chủ cần chuyển nhượng gấp nhà tâm huyết xây Tại Bình Trị Đông A, Bình Tân,TP HCM.- Thiết kế toàn bộ nội thất cao cấp gỗ an Cường TB Toto - Diện tích 120 m2, 6mX20 m - Diện tích sàn 370 m2 .- Kết cấu 1 trệt 1 lửng, 3 lầu kiên cố.- Vị trí nằm trong khu dân cư sầm uất, di chuyển thuận tiện qua các quận chỉ 5 phút ra on Bình Tân.- Gần bệnh viện, trường học và các siêu thị .- Tiện ích xung quanh đầy đủ, đường rộng cho xe hơi qua lại thoải mái - Công năng nhà :sân đậu xe ,hơi khu kinh doanh riêng, các phòng ngủ đều full nội thất, ngoài ra có phòng hát karaoke thiết kế giải trí riêng và các phòng thờ ,phòng giặt, phòng Gym ,ban công BBQ- Giá 16.9 TỶ, có thương lượng cho khách hàng thiện chíLiên hệ: 0907045110
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 11 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần chuyển nhượng gấp nhà tâm huyết xây tại bình trị đông a, bình tân,tp hcm.", có mã số #324088, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu