Giáp aeon tân phú - hxh thông - 54m - 4 tầng nhỉnh 5 tỷ
Đường Số 9, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
5 tỷ 500 triệu
54 m2 (4x13.5)
2 pn
3 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
Vị trí cực đẹp: Sát vách Aeon Mall Tân Phú, hẻm xe hơi thông thoáng, kết nối trực tiếp đường 26/3, Lê Trọng Tấn... Di chuyển cực kỳ thuận tiện, không lo kẹt xe.
Diện tích vàng: 54m² vuông vức, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.
Kết cấu kiên cố: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng trước sau. N.hà thiết kế hiện đại, thông thoáng, đầy đủ công năng, khách mua chỉ việc xách vali vào ở ngay.
Tiện ích ngập tràn: Vài bước chân ra siêu thị, trường học các cấp, chợ, trung tâm thể thao... không thiếu thứ gì.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay trong ngày.
Gi.á bá.n: Nhỉnh 5 t.ỷ
???? L.h Quốc: xem n.hà gặp chủ
???? Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Vị trí cực đẹp: Sát vách Aeon Mall Tân Phú, hẻm xe hơi thông thoáng, kết nối trực tiếp đường 26/3, Lê Trọng Tấn... Di chuyển cực kỳ thuận tiện, không lo kẹt xe.
Diện tích vàng: 54m² vuông vức, khu dân cư hiện hữu, an ninh, dân trí cao.
Kết cấu kiên cố: 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng trước sau. N.hà thiết kế hiện đại, thông thoáng, đầy đủ công năng, khách mua chỉ việc xách vali vào ở ngay.
Tiện ích ngập tràn: Vài bước chân ra siêu thị, trường học các cấp, chợ, trung tâm thể thao... không thiếu thứ gì.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, hoàn công đầy đủ, công chứng ngay trong ngày.
Gi.á bá.n: Nhỉnh 5 t.ỷ
???? L.h Quốc: xem n.hà gặp chủ
???? Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 54 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Giáp aeon tân phú - hxh thông - 54m - 4 tầng nhỉnh 5 tỷ", có mã số #324067, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu