Siêu hiếm - lõi ba đình, nở hậu, 4 tầng, nội thất hiện đại, 5m ra ô tô tránh
Phố Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
17 tỷ 300 triệu
40 m2 (52x8)
4 pn
3 wc
06-05-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM PHAN KẾ BÍNH - NHÀ MỚI FULL ĐỒ - 2M RA MẶT PHỐ - SỔ NỞ HẬU ĐẠI CÁT
Vị trí cực hiếm: Nằm tại khu vực trung tâm, ngõ rộng thoáng, chỉ 2m ra chỗ ô tô dừng đỗ và 5m ra thẳng mặt phố lớn.
Giao thông cực kỳ thuận tiện, an sinh đỉnh cao.
Vị trí cực hiếm: Nằm tại khu vực trung tâm, ngõ rộng thoáng, chỉ 2m ra chỗ ô tô dừng đỗ và 5m ra thẳng mặt phố lớn.
Giao thông cực kỳ thuận tiện, an sinh đỉnh cao.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 52 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu hiếm - lõi ba đình, nở hậu, 4 tầng, nội thất hiện đại, 5m ra ô tô tránh", có mã số #319407, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu