TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Siêu hiếm!phân lô cầu diễn,đức diễn,vỉa hè,oto tránh,thang máy,dt:50mx5t,mt:4m,12ty
Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
12 tỷ
50 m2 (4x13)
5 pn
5 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU HIẾM!PHÂN LÔ CẦU DIỄN,ĐỨC DIỄN,VỈA HÈ,OTO TRÁNH,THANG MÁY,DT:50Mx5T,MT:4m,12ty- Siêu phẩm phân lô Đức Diễn, vỉa hè, oto tránh dừng đỗ ngày đêm, thang máy vừa ở+kinh doanh.- Vị trí nằm ngay trên mặt phố, kinh doanh sầm uất, tiện ích ngập tràn, trường học, siêu thị, khu vui chơi.- Tòa nhà phù hợp với các mô hình kinh doanh, trường mầm non, trung tâm tiếng anh, Spa, cửa hàng, shop... đa dạng các mô hình. - Gia chủ xây dựng và thiết kế căn nhà vô cũng tâm huyết, thang máy nhập khẩu, nội thất xịn xò, kính phản quang rất sang trọng. Khách mua chỉ việc xách valy về ở.- Gần với các trường Mầm Non, Tiểu Học, THCS, Đức Diễn, Phú Diễn, THPT Nguyễn Thị Minh Khai, trường CĐ FPT, ĐH Công Nghiệp, ĐH Tài Nguyên, CĐ Y Dược Tuệ Tĩnh, ĐH Thương Mại, ĐH Ngoại Ngữ, ĐH Quốc Gia...- Giao thông nhanh QL 32, Văn Tiến Dũng, Phú Diễn, Hoàng Công Chất, Cổ Nhuế, Cồi Noi, Hồ Tùng Mậu, Dương Khuê, Mỹ Đình, Lê Đức Thọ, Xuân Thủy, Cầu Giấy...- Sổ đỏ cất két, pháp lý chuẩn,KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sàng giao dịch ngay.-Giá: 12ty - Liên hệ ngay: Hậu Nguyễn 0979049945 - Chuyên nhà phân lô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Siêu hiếm!phân lô cầu diễn,đức diễn,vỉa hè,oto tránh,thang máy,dt:50mx5t,mt:4m,12ty", có mã số #307780, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu