Siêu phẩm 4 tầng độc lập hàng kênh ngõ nông
Phường Dư Hàng Kênh, Quận Lê Chân, Hải Phòng
3 tỷ 450 triệu
41 m2 (5x8)
4 pn
3 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM 4 TẦNG ĐỘC LẬP HÀNG KÊNH – NGÕ NÔNG ĐẸP
• Diện tích: 41m² x 4 tầng• Nhà độc lập, tường 20 kiên cố• Công năng gồm 4PN, 3WC, phòng khách, phòng thờ, sân phơi• Nội thất đẹp, về ở ngay• Ngõ nông, gần chợ chỉ 50m, giao thông thuận tiện• Khu dân cư văn minh, an ninh tốt
Giá: 3,45 tỷ (có thoả thuận)
Liên hệ: Lan Anh 0947335296
• Diện tích: 41m² x 4 tầng• Nhà độc lập, tường 20 kiên cố• Công năng gồm 4PN, 3WC, phòng khách, phòng thờ, sân phơi• Nội thất đẹp, về ở ngay• Ngõ nông, gần chợ chỉ 50m, giao thông thuận tiện• Khu dân cư văn minh, an ninh tốt
Giá: 3,45 tỷ (có thoả thuận)
Liên hệ: Lan Anh 0947335296
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 41 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm 4 tầng độc lập hàng kênh ngõ nông", có mã số #324123, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu