Siêu phẩm ba đình liễu giai 56m2 2 mặt ngõ ô tô doanh thu 60tr/tháng - giá 32 tỷ
Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội
92 tỷ
140 m2 (8x17.5)
13 pn
13 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM BA ĐÌNH - LIỄU GIAI 56M2 - 2 MẶT NGÕ Ô TÔ - DOANH THU 60TR/THÁNG - GIÁ 32 TỶ
???????????? SIÊU HIẾM PHÂN LÔ VIP BA ĐÌNH - 2 MẶT NGÕ Ô TÔ TRƯỚC SAU - NGÕ THÔNG KINH DOANH - CÁCH PHỐ 20M
•Phân lô vip quận Ba Đình, 2 mặt ngõ ô tô thông trước và sau nhà•Cách mặt phố Liễu Giai 20m•Hiện đang cho thuê 60tr/tháng•Có ô chờ thang máy
Thiết kế: T1: mặt trước cho thuê cửa hàng + mặt sau để xe máyT2,3,4: mỗi tầng 2 pn khép kínT5: 1pn khép kín + sân phơi
????Pháp lý: sổ đỏ đẹp vuông vắn
Lh : E Ngọc 0364582018
???????????? SIÊU HIẾM PHÂN LÔ VIP BA ĐÌNH - 2 MẶT NGÕ Ô TÔ TRƯỚC SAU - NGÕ THÔNG KINH DOANH - CÁCH PHỐ 20M
•Phân lô vip quận Ba Đình, 2 mặt ngõ ô tô thông trước và sau nhà•Cách mặt phố Liễu Giai 20m•Hiện đang cho thuê 60tr/tháng•Có ô chờ thang máy
Thiết kế: T1: mặt trước cho thuê cửa hàng + mặt sau để xe máyT2,3,4: mỗi tầng 2 pn khép kínT5: 1pn khép kín + sân phơi
????Pháp lý: sổ đỏ đẹp vuông vắn
Lh : E Ngọc 0364582018
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 9 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 13 |
| Nhà tắm | 13 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm ba đình liễu giai 56m2 2 mặt ngõ ô tô doanh thu 60tr/tháng - giá 32 tỷ", có mã số #308975, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu