Siêu phẩm chdv vườn lài tân phú dòng tiền 140tr/th 190m2, 5tầng thang máy nhỉnh 23 tỷ
Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Quận Tân Phú, TP HCM
23 tỷ 400 triệu
190 m2 (12x17)
34 pn
34 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Siêu Phẩm CHDV Vườn Lài Tân Phú dòng tiền 140tr/th 190m2, 5Tầng Thang máy Nhỉnh 23 tỷ
Diện tích :190m2 ngang 12m dài 17m
Kết cấu:1 trệt 3 lầu sân thượng 34 phòng cho thuê dòng tiền 140 tr tháng khu VIP nhà cao tầng
Thang máy 450kg, trang bị PCCC đầy đủ hành lang to đùng ,2 lối thoát hiểm ...
Tiện ích vô đối gần chợ 2 phut qua Tân Bình
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ .
Giá Gấp Bán: 23 tỷ 400 thương lượngLh Mr Sỹ Đức CHUYÊN NHÀ MT-CHDV-NHÀ XƯỞNG...
Diện tích :190m2 ngang 12m dài 17m
Kết cấu:1 trệt 3 lầu sân thượng 34 phòng cho thuê dòng tiền 140 tr tháng khu VIP nhà cao tầng
Thang máy 450kg, trang bị PCCC đầy đủ hành lang to đùng ,2 lối thoát hiểm ...
Tiện ích vô đối gần chợ 2 phut qua Tân Bình
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ .
Giá Gấp Bán: 23 tỷ 400 thương lượngLh Mr Sỹ Đức CHUYÊN NHÀ MT-CHDV-NHÀ XƯỞNG...
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 12 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 190 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 34 |
| Nhà tắm | 34 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm chdv vườn lài tân phú dòng tiền 140tr/th 190m2, 5tầng thang máy nhỉnh 23 tỷ", có mã số #309469, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu