Siêu phẩm chung cư thành phố giao lưu - full nội thất - 80m ra hồ điều hoà, 100m ra vincom plaza
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
5 tỷ 900 triệu
76 m2 (1x1)
3 pn
2 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM CHUNG CƯ - THÀNH PHỐ GIAO LƯU - FULL NỘI THẤTDT 76m - 3 ngủ - 2 wc- Giá chỉ 5.9 tỷ
- Căn hộ chung cư 3 ngủ, 2 vệ sinh phòng khách, bếp, full nội thất, thiết bị vệ sinh nhập khẩu, xách vali tới là ở luôn
- Hệ thống tủ bếp hút mùi cảm biến cao cấp, giá bát nâng nhập khẩu.
- 80m ra hồ điều hoà , 100m ra Vincom Plaza , 50m tới siêu thị Metro - Xung quanh nhiều trường Đại Học , cấp 1-2-3 và mầm non.
- Sổ đỏ chính chủLh: 082 656 8886 ( Quảng )
- Căn hộ chung cư 3 ngủ, 2 vệ sinh phòng khách, bếp, full nội thất, thiết bị vệ sinh nhập khẩu, xách vali tới là ở luôn
- Hệ thống tủ bếp hút mùi cảm biến cao cấp, giá bát nâng nhập khẩu.
- 80m ra hồ điều hoà , 100m ra Vincom Plaza , 50m tới siêu thị Metro - Xung quanh nhiều trường Đại Học , cấp 1-2-3 và mầm non.
- Sổ đỏ chính chủLh: 082 656 8886 ( Quảng )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 76 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm chung cư thành phố giao lưu - full nội thất - 80m ra hồ điều hoà, 100m ra vincom plaza", có mã số #310035, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu