Siêu phẩm đẹp nhà 1 trệt 1 lầu 1 lửng. hẻm hải đức - nha trang hẻm 3m (oto nhỏ vào được) - diện tích: 38m2 (ngang 4m) giá bán: 3tỷ250tr (thương lượng) - lh :
Đường NV1, Phường Phương Sơn, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
50 m2 (5x10)
3 pn
2 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
Siêu phẩm đẹp nhà 1 trệt 1 lầu 1 lửng. hẻm Hải Đức - Nha Trang hẻm 3m (oto nhỏ vào được)- Diện tích: 38m2 (Ngang 4 dài 9,5m)tổng dtsd 90m2- Hiện trạng:3 phòng ngủ, 2 toilet, phòng khách, bếp, ban công- Để lại toàn bộ nội thất - Hướng: Đông Nam.Giá bán: 3tỷ250tr (thương lượng)Lh : 0905.724.084 Ngọc Bích Land
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Khánh Hòa |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm đẹp nhà 1 trệt 1 lầu 1 lửng. hẻm hải đức - nha trang hẻm 3m (oto nhỏ vào được) - diện tích: 38m2 (ngang 4m) giá bán: 3tỷ250tr (thương lượng) - lh :", có mã số #319766, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu