Siêu phẩm hẻm 7m 1 trục đ số 7 bhh gần chợ phạm đăng giảng khu vip 55m2-3 tầng 6 tỷ 4
Đường Số 7, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 400 triệu
55 m2 (48x12)
4 pn
4 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
Siêu Phẩm hẻm 7m 1 trục Đ số 7 BHH gần chợ Phạm Đăng Giảng khu VIP 55m2-3 tầng 6 tỷ 4
Diện tích :55m2 ngang 4,8m cực đẹp dài 12m
Kết cấu Trệt 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ 4 WC 1 phòng thờ 1 phòng giặt đồ nhà mới ở ngay
Đường nhựa 7m ô tô vào nhà đỗ cửa vị trí bao đẹp kết nối tuyến đường Phạm Đăng Giảng - Lê Trọng Tấn-26/3-Hương lộ 3
Tiện ích vô đối , gần chợ Phạm Đăng Giảng- 5 phút qua Aeon Tân Phú bán kính 500m đầy đủ tện ích :Bách hóa xanh ,trường học các cấp 1-2-3
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:6 tỷ 4 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích :55m2 ngang 4,8m cực đẹp dài 12m
Kết cấu Trệt 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ 4 WC 1 phòng thờ 1 phòng giặt đồ nhà mới ở ngay
Đường nhựa 7m ô tô vào nhà đỗ cửa vị trí bao đẹp kết nối tuyến đường Phạm Đăng Giảng - Lê Trọng Tấn-26/3-Hương lộ 3
Tiện ích vô đối , gần chợ Phạm Đăng Giảng- 5 phút qua Aeon Tân Phú bán kính 500m đầy đủ tện ích :Bách hóa xanh ,trường học các cấp 1-2-3
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:6 tỷ 4 thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 48 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm hẻm 7m 1 trục đ số 7 bhh gần chợ phạm đăng giảng khu vip 55m2-3 tầng 6 tỷ 4", có mã số #309965, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu