Siêu phẩm hương lộ 3 giáp tân phú hẻm xe hơi 60m2,5 tầng nhỉnh 6 tỷ
Đường Hương Lộ 3, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ
72 m2 (4x18)
2 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Hẻm 7m thông Hương Lộ 3 giáp Tân Phú 50m ra mặt tiền 72m2,2 Tầng -6 tỷ
Diện tích :72m2(4x18)Kết cấu:1 trệt 1 lửng 2 phòng ngủ 2 WC tiện xây mới khu vưc xây cao tầngHẻm xe tải thông Kinh Doanh cách mặt tiền 50m ,200m qua AEON TÂN PHÚ
Giá Gấp Bán: 6 tỷ thương lượngLh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích :72m2(4x18)Kết cấu:1 trệt 1 lửng 2 phòng ngủ 2 WC tiện xây mới khu vưc xây cao tầngHẻm xe tải thông Kinh Doanh cách mặt tiền 50m ,200m qua AEON TÂN PHÚ
Giá Gấp Bán: 6 tỷ thương lượngLh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 72 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm hương lộ 3 giáp tân phú hẻm xe hơi 60m2,5 tầng nhỉnh 6 tỷ", có mã số #308237, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu