Siêu phẩm khâm thiên – thang máy – 7 phòng khép kín – nhà đẹp đẳng cấp giữa trung tâm đống đa
Phố Chợ Khâm Thiên, Phường Quốc Tử Giám, Quận Đống Đa, Hà Nội
11 tỷ 500 triệu
48 m2 (44x10.5)
7 pn
8 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
SIÊU PHẨM KHÂM THIÊN – THANG MÁY – 7 PHÒNG KHÉP KÍN – NHÀ ĐẸP ĐẲNG CẤP GIỮA TRUNG TÂM ĐỐNG ĐA
Không quá phô trương nhưng đủ khiến khách hàng khó tính phải dừng lại ngay từ lần đầu xem nhà.
Một căn nhà mới tinh giữa trung tâm Đống Đa, sở hữu thiết kế hiện đại, thang máy riêng, hai mặt thoáng và công năng hiếm gặp trong tầm giá chỉ 11.5 tỷ.
Phố Khâm Thiên – vị trí đủ gần để tận hưởng toàn bộ tiện ích nội đô, nhưng vẫn giữ được sự thuận tiện và nhịp sống ổn định cho gia đình nhiều thế hệ.
Thông số rất đẹp:
- 48m2
Không quá phô trương nhưng đủ khiến khách hàng khó tính phải dừng lại ngay từ lần đầu xem nhà.
Một căn nhà mới tinh giữa trung tâm Đống Đa, sở hữu thiết kế hiện đại, thang máy riêng, hai mặt thoáng và công năng hiếm gặp trong tầm giá chỉ 11.5 tỷ.
Phố Khâm Thiên – vị trí đủ gần để tận hưởng toàn bộ tiện ích nội đô, nhưng vẫn giữ được sự thuận tiện và nhịp sống ổn định cho gia đình nhiều thế hệ.
Thông số rất đẹp:
- 48m2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 44 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 48 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 7 |
| Nhà tắm | 8 |
| Độ rộng đường | 2 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm khâm thiên – thang máy – 7 phòng khép kín – nhà đẹp đẳng cấp giữa trung tâm đống đa", có mã số #319445, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu