Siêu phẩm mặt tiền kinh doanh đ số 8 bhh gần aeon tân phú-100m2- 4 tầng nhỉnh 6 tỷ
Đường Số 8, Phường Bình Hưng Hòa, Quận Bình Tân, TP HCM
6 tỷ 900 triệu
100 m2 (7x22)
4 pn
4 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Siêu Phẩm mặt tiền Kinh Doanh Đ số 8 BHH gần Aeon Tân Phú-100m2- 4 Tầng Nhỉnh 6 tỷ
Diện tích :100m2 ngang 7m dài 22m
Kết cấu :Trệt 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ 3wc ở hoặc cho thuê có dòng tiền
Vị trí bao đẹp mặt tiền Kinh Doanh sầm uất ngày đêm
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ công chứng ngay
Giá :Gấp bán :6 tỷ 9
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích :100m2 ngang 7m dài 22m
Kết cấu :Trệt 2 lầu sân thượng 4 phòng ngủ 3wc ở hoặc cho thuê có dòng tiền
Vị trí bao đẹp mặt tiền Kinh Doanh sầm uất ngày đêm
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ công chứng ngay
Giá :Gấp bán :6 tỷ 9
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 22 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm mặt tiền kinh doanh đ số 8 bhh gần aeon tân phú-100m2- 4 tầng nhỉnh 6 tỷ", có mã số #308957, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu