Siêu phẩm nàng thơr - 60m2 - khu vip xô viết nghệ tĩnh - ngay làng đh - bên xe miên đông - sổ vuông a4 - chỉ 7.x tỷ
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Quận Bình Thạnh, TP HCM
7 tỷ 950 triệu
60 m2 (3x20)
3 pn
2 wc
27-03-2026
Thông tin mô tả:
+ Diện tích: 60.3m2 VUÔNG VỨC NỞ HẬU + Kết cấu: 3 PN RỘNG, Trệt, lầu đúc sân vườn trước sau + Khu an ninh, dân trí, hàng xóm thân thiện + Phù hợp KD buôn bán, cho thuê, tiện ích xung quanh k thiếu thứ gì,... ???? Tặng full nội thất cao cấp, xách vali vào là ở ????Sổ sẵn, đẹp vuông vức, công chứng mua bán 1 nốt
☎️0939935282 c/zl em Sang
☎️0939935282 c/zl em Sang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm nàng thơr - 60m2 - khu vip xô viết nghệ tĩnh - ngay làng đh - bên xe miên đông - sổ vuông a4 - chỉ 7.x tỷ", có mã số #310285, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu