Siêu phẩm nhà sơn kỳ tân phú gần chợ sát aeon tân phú 64m2 hẻm xe tải 2 tầng nhỉnh 5 tỷ
Đường Sơn Kỳ, Phường Sơn Kỳ, Quận Tân Phú, TP HCM
5 tỷ 850 triệu
64 m2 (4x16)
2 pn
2 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
Siêu Phẩm nhà Sơn Kỳ Tân Phú gần chợ sát Aeon Tân Phú 64m2 hẻm xe tải 2 Tầng Nhỉnh 5 tỷ
Diện tích :64m2 ngang 4 dài 16
Kết cấu:Cấp 4 có 4 phòng cho thuê dòng tiền 10tr/tháng
Tiện xây mới khu vực xây cao tầng
Vị trí :khu VÍP Sơn Kỳ Tân Phú 5 phút qua AEON Tân Phú sát Tân Bình tiện ích vô đối
Giá Gấp Bán: 5 tỷ 850 thương lượngLh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích :64m2 ngang 4 dài 16
Kết cấu:Cấp 4 có 4 phòng cho thuê dòng tiền 10tr/tháng
Tiện xây mới khu vực xây cao tầng
Vị trí :khu VÍP Sơn Kỳ Tân Phú 5 phút qua AEON Tân Phú sát Tân Bình tiện ích vô đối
Giá Gấp Bán: 5 tỷ 850 thương lượngLh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 64 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm nhà sơn kỳ tân phú gần chợ sát aeon tân phú 64m2 hẻm xe tải 2 tầng nhỉnh 5 tỷ", có mã số #308922, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu