Siêu phẩm triệu đô ngay trung tâm tân phú giáp tân bình hẻm xe hoi 264m2, 2tầng 21 tỷ
Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP HCM
21 tỷ
264 m2 (82x32)
6 pn
4 wc
18-03-2026
Thông tin mô tả:
Siêu phẩm triệu đô ngay trung tâm Tân Phú giáp Tân Bình hẻm xe hoi 264m2, 2Tầng 21 tỷ
Diện tích :264m2 ngang 8,2m dài 32m nở hậu tài lộc
Kết cấu :Cấp 4 gồm 2 phòng ngủ 1 WC chủ ở và 4 phòng cho thuê riêng biệt dòng tiền 10tr/thang
Phù hợp xây CHDV -Biệt thự giữa lòng Sài Thành
Vị trí bao đẹp ngay giáp Tân Bình
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:21 tỷ thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Diện tích :264m2 ngang 8,2m dài 32m nở hậu tài lộc
Kết cấu :Cấp 4 gồm 2 phòng ngủ 1 WC chủ ở và 4 phòng cho thuê riêng biệt dòng tiền 10tr/thang
Phù hợp xây CHDV -Biệt thự giữa lòng Sài Thành
Vị trí bao đẹp ngay giáp Tân Bình
Pháp lý :Sổ hồng chính chủ hoàn công đầy đủ công chứng ngay
Giá Gấp Bán:21 tỷ thương lượng
Lh Mr Sỹ CHUYÊN NHÀ PHỐ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 82 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 32 m |
| Diện tích | 264 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm triệu đô ngay trung tâm tân phú giáp tân bình hẻm xe hoi 264m2, 2tầng 21 tỷ", có mã số #308436, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu