Sốc! nhà phố 4 tầng – 6 pn – 100m2 kinh doanh đỉnh gò vấp.
Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP HCM
12 tỷ 50 triệu
100 m2 (6x16)
6 pn
7 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
- SỐC! NHÀ PHỐ 4 TẦNG – 6 PN – KINH DOANH ĐỈNH GÒ VẤP - 12.5 t
- Đường 11, P16, Gò Vấp – 1 xẹt ra Nguyễn Văn Khối.- 4 tầng, 6PN, 6WC, bếp riêng, tầng trệt thông sàn.- Đường 8m, ô tô ra vào thoải mái, khu đông dân cư.- Phù hợp: Kinh doanh, văn phòng, spa, căn hộ dịch vụ, cho thuê.- LH: Trần Hạnh – 0947 530 008. Chuyên nhà phố giá rẻ.
- Nhanh tay sở hữu nhà đẹp – vị trí vàng – sinh lời ngay!
- SỐC! NHÀ PHỐ 4 TẦNG – 6 PN – KINH DOANH ĐỈNH GÒ VẤP - 12.5 t
- Đường 11, P16, Gò Vấp – 1 xẹt ra Nguyễn Văn Khối.- 4 tầng, 6PN, 6WC, bếp riêng, tầng trệt thông sàn.- Đường 8m, ô tô ra vào thoải mái, khu đông dân cư.- Phù hợp: Kinh doanh, văn phòng, spa, căn hộ dịch vụ, cho thuê.- LH: Trần Hạnh – 0947 530 008. Chuyên nhà phố giá rẻ.
- Nhanh tay sở hữu nhà đẹp – vị trí vàng – sinh lời ngay!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 6 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Sốc! nhà phố 4 tầng – 6 pn – 100m2 kinh doanh đỉnh gò vấp.", có mã số #308805, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu