Tân kỳ tân quý - nhà 2 tầng 60m ngang 5 nở hậu chỉ nhỉnh 5
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
5 tỷ 300 triệu
60 m2 (5x12)
2 pn
09-05-2026
Thông tin mô tả:
MỘT CĂN NHÀ NHỎ – MỘT KHOẢN TIỀN VỪA TẦM – GIỮA KHU VỰC GIÁ ĐANG TĂNG TỪNG NGÀY
Khu an ninh, dân trí, gần Go Trường Chinh, Đại học Công Thương, giáp Tân Bình, vài phút ra ga T3, di chuyển cực thuận tiện.
Diện tích chuẩn 60m2 ngang 5m nở hậu tài lộc.
Kết cấu 2 tầng gồm phòng khách, bếp, phòng ngủ, WC đầy đủ công năng, phù hợp gia đình ở lâu dài hoặc khai thác cho thuê khu vực đông sinh viên.
Nhà sạch sẽ vào ở ngay, hẻm yên tĩnh, khu vực nhu cầu thuê cao.
Sổ chuẩn, công chứng nhanh.( PA - 5.3 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Khu an ninh, dân trí, gần Go Trường Chinh, Đại học Công Thương, giáp Tân Bình, vài phút ra ga T3, di chuyển cực thuận tiện.
Diện tích chuẩn 60m2 ngang 5m nở hậu tài lộc.
Kết cấu 2 tầng gồm phòng khách, bếp, phòng ngủ, WC đầy đủ công năng, phù hợp gia đình ở lâu dài hoặc khai thác cho thuê khu vực đông sinh viên.
Nhà sạch sẽ vào ở ngay, hẻm yên tĩnh, khu vực nhu cầu thuê cao.
Sổ chuẩn, công chứng nhanh.( PA - 5.3 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ
????Chuyên n.hà chín.h chủ – Gi.á r.ẻ – Pháp lý chuẩ.n
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tân kỳ tân quý - nhà 2 tầng 60m ngang 5 nở hậu chỉ nhỉnh 5", có mã số #320061, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu