Tân sơn nhì – hẻm tải tránh thông – nhà mới 2 tầng – 60m nở hậu – nhỉnh 7 tỷ
Đường Tân Kỳ Tân Quý, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP HCM
7 tỷ 500 triệu
60 m2 (4x15)
2 pn
2 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Vị trí đẹp khu cao tầng hiện hữu, hẻm tải tránh thông thoáng, di chuyển thuận tiện. Gần Aeon Mall Tân Phú, Đại học Công Thương, tuyến Metro 2, ga T3 sân bay.
Kết nối nhanh Tân Sơn Nhì, Tân Kỳ Tân Quý, Trường Chinh, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Kết cấu trệt lầu, gồm phòng khách, bếp, đủ công năng, ban công thoáng sáng. Nhà mới chỉ việc dọn vào ở ngay, có thể cải tạo thành thêm tầng theo nhu cầu.
Diện tích 60m², nở hậu đẹp, ở hoặc đầu tư đều phù hợp.
Pháp lý chuẩn, sổ riêng hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.( PPT - 7.5 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Kết nối nhanh Tân Sơn Nhì, Tân Kỳ Tân Quý, Trường Chinh, tiện ích xung quanh đầy đủ.
Kết cấu trệt lầu, gồm phòng khách, bếp, đủ công năng, ban công thoáng sáng. Nhà mới chỉ việc dọn vào ở ngay, có thể cải tạo thành thêm tầng theo nhu cầu.
Diện tích 60m², nở hậu đẹp, ở hoặc đầu tư đều phù hợp.
Pháp lý chuẩn, sổ riêng hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.( PPT - 7.5 )
Lh Quốc: xem nhà gặp chủ.Chuyên nhà chính chủ – Giá rẻ – Pháp lý chuẩn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tân sơn nhì – hẻm tải tránh thông – nhà mới 2 tầng – 60m nở hậu – nhỉnh 7 tỷ", có mã số #308172, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu