Tân thới nhất 11 45m² – 4.6 tỷ hình thật – sổ hồng – gần trường chinh
Đường Tân Thới Nhất 11, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
4 tỷ 600 triệu
45 m2 (4x11.5)
1 pn
1 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
NHÀ GIÁ TỐT – TÂN THỚI NHẤT Q12 – CHỈ 4.6 TỶ
Hình thật – Giá thật – Làm việc chính chủ
Cách mặt tiền Trường Chinh 30m – đường xe tải – khu phân lô thông thoángGần chợ 50m, cầu Tham Lương, Metro 2 → tiềm năng tăng giá cao
Thông tin nhanh:
45m² (4 x 11.5) – vuông đẹp
Nhà cấp 4 (tiện xây mới / cho thuê)
Đường 7–9m, ô tô tránh, xe tải vào tận nhà
Ở + kinh doanh + đầu tư đều ok
Pháp lý: Sổ hồng riêng – công chứng ngay
Giá: 4.6 TỶ (còn TL – chủ bán gấp)
Hàng hiếm dưới 5 tỷ khu Tân Thới Nhất 11 – Q12
Mua là giữ tiền – khai thác được ngay
Hình thật – Giá thật – Làm việc chính chủ
Cách mặt tiền Trường Chinh 30m – đường xe tải – khu phân lô thông thoángGần chợ 50m, cầu Tham Lương, Metro 2 → tiềm năng tăng giá cao
Thông tin nhanh:
45m² (4 x 11.5) – vuông đẹp
Nhà cấp 4 (tiện xây mới / cho thuê)
Đường 7–9m, ô tô tránh, xe tải vào tận nhà
Ở + kinh doanh + đầu tư đều ok
Pháp lý: Sổ hồng riêng – công chứng ngay
Giá: 4.6 TỶ (còn TL – chủ bán gấp)
Hàng hiếm dưới 5 tỷ khu Tân Thới Nhất 11 – Q12
Mua là giữ tiền – khai thác được ngay
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tân thới nhất 11 45m² – 4.6 tỷ hình thật – sổ hồng – gần trường chinh", có mã số #310059, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu