Tòa căn hộ 6 tầng mt nguyễn chí thanh 112m2 giá 26 tỷ, dòng tiền 120tr/tháng
Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Thạch Thang, Quận Hải Châu, Đà Nẵng
26 tỷ
112 m2 (45x25)
10 pn
10 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
Cơ hội sở hữu tòa căn hộ mặt tiền ngay trung tâm quận Hải Châu, tuyến đường Nguyễn Chí Thanh sầm uất, vị trí vàng để khai thác kinh doanh lưu trú hoặc văn phòng.
Diện tích 112m2, quy mô 6 tầng kiên cố, trang bị thang máy hiện đại, vận hành ổn định.
Cơ hội sở hữu tòa căn hộ mặt tiền ngay trung tâm quận Hải Châu, tuyến đường Nguyễn Chí Thanh sầm uất, vị trí vàng để khai thác kinh doanh lưu trú hoặc văn phòng.
Diện tích 112m2, quy mô 6 tầng kiên cố, trang bị thang máy hiện đại, vận hành ổn định.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Đà Nẵng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 45 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 10 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tòa căn hộ 6 tầng mt nguyễn chí thanh 112m2 giá 26 tỷ, dòng tiền 120tr/tháng", có mã số #308288, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu