Tòa nhà 6 tầng – 24 phòng – có thang máy – sát trường chinh 20m
Đường Trường Chinh, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
12 tỷ 500 triệu
107 m2 (4x26)
24 pn
25 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
TÒA NHÀ 6 TẦNG – 24 PHÒNG – CÓ THANG MÁY – SÁT TRƯỜNG CHINH 20M
DÒNG TIỀN KHỦNG – FULL PCCC – KHAI THÁC NGAY
Vị trí: P. Đông Hưng Thuận – Quận 12
Cách Trường Chinh chỉ 20m – trục giao thông cực mạnh
TÒA NHÀ 6 TẦNG – 24 PHÒNG – CÓ THANG MÁY – SÁT TRƯỜNG CHINH 20M
DÒNG TIỀN KHỦNG – FULL PCCC – KHAI THÁC NGAY
Vị trí: P. Đông Hưng Thuận – Quận 12
Cách Trường Chinh chỉ 20m – trục giao thông cực mạnh
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 107 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 24 |
| Nhà tắm | 25 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tòa nhà 6 tầng – 24 phòng – có thang máy – sát trường chinh 20m", có mã số #319213, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu