Toà nhà văn phòng có sẵn nội thất văn phòng cao cấp tại 25 tô hiến thành, hà nội s sàn=500m2 cho thuê
Phố Tô Hiến Thành, Phường Bạch Đằng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội
1 nghìn
500 m2 (10x50)
1 pn
1 wc
31-03-2026
Thông tin mô tả:
Toà nhà Văn Phòng tại 25 Tô Hiến Thành, Hà Nội S sàn=500m2 cho thuê: Tầng 3: S= 500m2 có sẵn nội thất văn phòng cao cấp. giá 17$/m2Tầng 2: S= 112m2 có sẵn hệ tủ tường, giá 21$/m2Chưa bao gồm phí dịch vụ, điện và vat,Phí dịch vụ theo m2; $4/m2;Tại 25 Tô Hiến Thành, Hai Bà Trưng, Hà Nội, Chi tiết liên hệ Mr Việt 0335889182 ( có hợp tác môi giới )
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 50 m |
| Diện tích | 500 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Toà nhà văn phòng có sẵn nội thất văn phòng cao cấp tại 25 tô hiến thành, hà nội s sàn=500m2 cho thuê", có mã số #310921, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu