Tuyển dụng] nhân viên kinh doanh b2b ngành phụ trợ ô tô
Đường số 2, Phường 14, Quận 3, TP HCM
1 nghìn
50 m2 (5x10)
1 pn
1 wc
20-03-2026
Thông tin mô tả:
???? [TUYỂN DỤNG] NHÂN VIÊN KINH DOANH B2B (NGÀNH PHỤ TRỢ Ô TÔ) ????
Bạn là một \"chiến thần\" Sales thực thụ? Bạn có đam mê chinh phục thị trường B2B và mong muốn mức thu nhập không giới hạn? Gia nhập đội ngũ của chúng tôi ngay hôm nay!
???? THU NHẬP HẤP DẪN (TỔNG THU NHẬP 15M - 40M++)
Lương cứng: 10.000.000đ – 15.000.000đ (Tùy năng lực).
Bạn là một \"chiến thần\" Sales thực thụ? Bạn có đam mê chinh phục thị trường B2B và mong muốn mức thu nhập không giới hạn? Gia nhập đội ngũ của chúng tôi ngay hôm nay!
???? THU NHẬP HẤP DẪN (TỔNG THU NHẬP 15M - 40M++)
Lương cứng: 10.000.000đ – 15.000.000đ (Tùy năng lực).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tuyển dụng] nhân viên kinh doanh b2b ngành phụ trợ ô tô", có mã số #308659, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu