Vị trí kim cương khan hiếm - bán nhà 2 tầng mặt tiền hồ tùng mậu, quận 1- dt 4m*19m- ngay phố hoa nguyễn huệ vip- 0938676685 giang giang
Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Bến Nghé, Quận 1, TP HCM
92 tỷ
67 m2 (4x19)
08-05-2026
Thông tin mô tả:
* MẶT TIỀN KINH DOANH Đ.HỒ TÙNG MẬU, P.BẾN NGHÉ, QUẬN 1 (P.SÀI GÒN) - VỊ TRÍ KIM CƯƠNG NGAY PHỐ ĐI BỘ NGUYỄN HUỆ KHU VỰC KHAN HIẾM NHÀ BÁN - 093.867.6685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 66,5m2 - Ngang 4m * 19m.+ Kết cấu: 2 tầng - Khu vực cấp phép xây dựng cao tâng.+ Khu vực khai thác dòng tiền siêu đỉnh - Kinh doanh đa ngành nghề.+ Pháp lý: Chuẩn.+ Chủ chào: 92T.* GIANG GIANG: 093.867.6685 + Nhận ký gửi nhà phố.
+ Diện tích: 66,5m2 - Ngang 4m * 19m.+ Kết cấu: 2 tầng - Khu vực cấp phép xây dựng cao tâng.+ Khu vực khai thác dòng tiền siêu đỉnh - Kinh doanh đa ngành nghề.+ Pháp lý: Chuẩn.+ Chủ chào: 92T.* GIANG GIANG: 093.867.6685 + Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 19 m |
| Diện tích | 67 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 25 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Vị trí kim cương khan hiếm - bán nhà 2 tầng mặt tiền hồ tùng mậu, quận 1- dt 4m*19m- ngay phố hoa nguyễn huệ vip- 0938676685 giang giang", có mã số #319676, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu