Vip!mặt phố trương công giai,vỉa hè,oto tránh,kinh doanh,dt:40,17ty
Đường Trương Công Giai, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
17 tỷ
40 m2 (4x10)
2 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
VIP!MẶT PHỐ TRƯƠNG CÔNG GIAI,VỈA HÈ,OTO TRÁNH,KINH DOANH,DT:40,17TY- Bán đất tặng nhà 2 tầng, hiện đang cho thuê kinh doanh.- Vị trí mặt phố cực víp, mảnh đất còn sót lại duy nhất tại Cầu Giấy, đường trước nhà 5 làn oto tránh nhau thoải mái.- Cực kỳ đặc địa, BĐS hạng sang định vị thương hiệu cá nhân. Độc tôn trong phân khúc, bất chấp tất cả mọi loại hình kinh doanh.- Vỉa hè rộng 6m, giao thông nhiều tuyến phố chính như Nguyễn Phong Sắc, Phạm Tuấn Tài, Trần Quốc Hoàn, Trần Đăng Ninh, Dương Quảng Hàm, Nguyễn Văn Huyên, Duy Tân, Trần Thái Tông, Khúc Thừa Dụ, Duy Tân, Tôn Thất Thuyết,..- Sổ đỏ chính chủ, pháp lý chuẩn, KHÔNG quy hoạch, KHÔNG lỗi phong thủy, sẵn sàng giao dịch ngay.- Liên hệ ngay: Em 0978793871- Chuyên nhà đất phân lô, BĐS hạng sang
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 40 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Vip!mặt phố trương công giai,vỉa hè,oto tránh,kinh doanh,dt:40,17ty", có mã số #319442, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu