Víp nhất hàm nghi!hàng xóm vin gardenia,phân lô o bàn cơ,thang máy,oto đỗ cổng,dt:50mx7t 14ty
Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
14 tỷ
50 m2 (5x10)
5 pn
7 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
VÍP NHẤT HÀM NGHI!HÀNG XÓM VIN GARDENIA,PHÂN LÔ O BÀN CƠ,THANG MÁY,OTO ĐỖ CỔNG,DT:50Mx7T,NHINH 14TY- Trung tâm bậc nhất Nam Từ Liêm, Huy Du, Hàm Nghi, hàng xóm Vin Gardenia nên được hưởng trọn tiện ích cư dân tại đây.- Phố Hàm Nghi, tiếp giáp với phố Huy Du, Nguyễn Cơ Thạch, Lưu Hữu Phước, Mỹ Đình, Lê Đức Thọ, Phạm Hùng, Hồ Tùng Mậu, Xuân Thủy, Trần Hữu Dực, Trịnh Văm Bô, Dương Khuê, Nguyễn Hoàng...- Nhà xây mới thang máy xịn sò, thoáng trước sau, ngõ rộng gần phố, ô tô gần ngay nhà.- Khu vực kinh doanh sầm uất, phố sạch sẽ, dân trí ổn định.- Vị trí nhà đi lại thuận tiện, ra mặt phố 30m, ô tô chạy vù vù.- Thiết kế đầy đủ công năng sử dụng, thông sàn mỗi tầng, thang máy nhập khẩu, mỗi phòng đều có ban công riêng, đón ánh sáng tự nhiên vào phòng.- Gần các trường liên cấp Vin school, Lomonoxop, Lê Quý Đôn, Đoàn Thì Điểm... các chung cấp như Chung cư Iris,The Zei, HD Mon,..- Sổ hoa hậu, Pháp lý chuẩn, KHÔNG quy hoạch, sẵn sàng giao dịch- Liên hệ: 0979049945
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 7 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 7 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Víp nhất hàm nghi!hàng xóm vin gardenia,phân lô o bàn cơ,thang máy,oto đỗ cổng,dt:50mx7t 14ty", có mã số #321397, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu