Xưởng mặt tiền trần thị hơn – 2.400m² (2.000m² thổ) – container 24/7 – chỉ 58 tỷ.
Đường Nhị Bình 15, Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, TP HCM
58 tỷ
2,400 m2 (24x100)
1 pn
1 wc
25-03-2026
Thông tin mô tả:
XƯỞNG MẶT TIỀN TRẦN THỊ HƠN – 2.400M² (2.000M² THỔ) – CONTAINER 24/7 – CHỈ 58 TỶ.
MT Trần Thị Hơn – Nhị Bình (nay Đông Thạnh) – Hóc Môn
Vị trí đẹp, đường nhựa xe container, thuận tiện sản xuất & vận chuyển.
Diện tích đất: ~ 2.400m²
XƯỞNG MẶT TIỀN TRẦN THỊ HƠN – 2.400M² (2.000M² THỔ) – CONTAINER 24/7 – CHỈ 58 TỶ.
MT Trần Thị Hơn – Nhị Bình (nay Đông Thạnh) – Hóc Môn
Vị trí đẹp, đường nhựa xe container, thuận tiện sản xuất & vận chuyển.
Diện tích đất: ~ 2.400m²
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán kho, nhà xưởng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 24 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 100 m |
| Diện tích | 2,400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Xưởng mặt tiền trần thị hơn – 2.400m² (2.000m² thổ) – container 24/7 – chỉ 58 tỷ.", có mã số #309543, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu