[ 2.25t] căn hộ cũ thích hợp homestay trung tâm q1
Đường Trần Hưng Đạo, Phường Bến Thành, Quận 1, TP HCM
2 tỷ 250 triệu
20 m2 (5x4)
2 pn
2 wc
25-04-2026
Thông tin mô tả:
SỔ HỒNG RIÊNG – NHÀ NHỎ XINH LÕI TRUNG TÂM QUẬN 1 ????
???? Vị trí: Trần Hưng Đạo, Quận 1 – gần Pullman Saigon Centre, khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ.
???? Diện tích: 4.2m x 5.4m✔️ Công nhận: 21m²✔️ Gác lửng: 14m²???? Tổng DTSD: 35m²
???? Kết cấu: Trệt + Lửng, thang bộ???? Công năng: 1PN – 1WC, bố trí gọn gàng
???? Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG – sổ sẵn, công chứng ngay
✨ Ưu điểm nổi bật:✔️ Có bãi để xe dưới trệt✔️ Lõi trung tâm Quận 1, di chuyển cực tiện✔️ Phù hợp ở, đầu tư hoặc làm hidden homestay cực hút khách
???? Liên hệ: 098.20.979.20 xem nhà ngay!
#quan1 #nhaphoquan1 #sohongrieng #batdongsan #nhadep #homestay #saigonlife #nhonho #dautu #nhatrungtam #realestatevn
???? Vị trí: Trần Hưng Đạo, Quận 1 – gần Pullman Saigon Centre, khu vực sầm uất, tiện ích đầy đủ.
???? Diện tích: 4.2m x 5.4m✔️ Công nhận: 21m²✔️ Gác lửng: 14m²???? Tổng DTSD: 35m²
???? Kết cấu: Trệt + Lửng, thang bộ???? Công năng: 1PN – 1WC, bố trí gọn gàng
???? Pháp lý: SỔ HỒNG RIÊNG – sổ sẵn, công chứng ngay
✨ Ưu điểm nổi bật:✔️ Có bãi để xe dưới trệt✔️ Lõi trung tâm Quận 1, di chuyển cực tiện✔️ Phù hợp ở, đầu tư hoặc làm hidden homestay cực hút khách
???? Liên hệ: 098.20.979.20 xem nhà ngay!
#quan1 #nhaphoquan1 #sohongrieng #batdongsan #nhadep #homestay #saigonlife #nhonho #dautu #nhatrungtam #realestatevn
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 4 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "[ 2.25t] căn hộ cũ thích hợp homestay trung tâm q1", có mã số #316681, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu