???? bán gấp nhà đẹp lai xá – full nội thất ????
Đường Lai Xá, Xã Đức Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 350 triệu
33 m2 (33x10)
3 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN GẤP NHÀ ĐẸP LAI XÁ – FULL NỘI THẤT ???????? Vị trí cực đẹp: ✔️ Gần đường 32✔️ Gần Đại học Thành Đô✔️ Sát Vành đai 3.5 – KĐT Hinode???? Diện tích 33m² x 5 tầng????️ 3 phòng ngủ rộng đẹp✨ Tặng FULL nội thất cực xịn???? Giá chỉ 6.35 tỷ???? Liên hệ Hữu Thảo: 0814106666
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán gấp nhà đẹp lai xá – full nội thất ????", có mã số #323687, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu