???? nhà đẹp – chỉ việc xách vali về ở ????
Đường Lai Xá, Xã Đức Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội
6 tỷ 350 triệu
33 m2 (33x10)
3 pn
5 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP – CHỈ VIỆC XÁCH VALI VỀ Ở ????Một căn nhà đẹp không chỉ để ở…Mà còn là nơi bắt đầu cuộc sống tiện nghi cho cả gia đình.???? Lai Xá???? Gần ĐH Thành Đô – KĐT Hinode???? Kết nối nhanh Vành đai 3.5???? Nhà 5 tầng hiện đại????️ 3 ngủ đầy đủ công năng✨ Tặng toàn bộ nội thất???? Giá cực tốt chỉ 6.35 tỷ???? Hữu Thảo: 0814106666
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 33 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 33 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? nhà đẹp – chỉ việc xách vali về ở ????", có mã số #322996, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu