???? bán nhà đẹp ngõ 68 phố cầu giấy - nhà mới 6 tầng - gía 11,7 tỷ
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
11 tỷ 700 triệu
36 m2 (36x10)
4 pn
6 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? Bán nhà đẹp ngõ 68 phố Cầu Giấy nhà mới 6 tầng gía 11,7 tỷ ????
???? Vị trí đẹp trung tâm quận Cầu Giấy, ngõ thông thoáng, giao thông thuận tiện kết nối nhanh Nguyễn Khánh Toàn – Dương Quảng Hàm – Quan Hoa – Đào Tấn.
✨ Thông tin căn nhà:▪️ Diện tích: 36m²▪️ Xây dựng: 6 tầng hiện đại
???? Bán nhà đẹp ngõ 68 phố Cầu Giấy nhà mới 6 tầng gía 11,7 tỷ ????
???? Vị trí đẹp trung tâm quận Cầu Giấy, ngõ thông thoáng, giao thông thuận tiện kết nối nhanh Nguyễn Khánh Toàn – Dương Quảng Hàm – Quan Hoa – Đào Tấn.
✨ Thông tin căn nhà:▪️ Diện tích: 36m²▪️ Xây dựng: 6 tầng hiện đại
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 36 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà đẹp ngõ 68 phố cầu giấy - nhà mới 6 tầng - gía 11,7 tỷ", có mã số #319514, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu