???? bán nhà độc lập 3 tầng – trung tâm tp hải phòng, sân cổng riêng, có dòng tiền
Phường Cát Dài, Quận Lê Chân, Hải Phòng
3 tỷ 900 triệu
47 m2 (47x10)
3 pn
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ ĐỘC LẬP 3 TẦNG – TRUNG TÂM TP HẢI PHÒNG
???? Địa chỉ: Ngõ 79 Cát Dài, Hải Phòng✨ Vị trí trung tâm sầm uất, tiện ích ngập tràn, gần chợ, trường học, bệnh viện...
???? Diện tích: 47.2m²???? Mặt tiền: 4.7m vuông vắn đẹp???? Nhà 3 tầng chắc chắn, công năng đầy đủ, chỉ việc về ở ngay
???? Điểm cộng:✔️ Sân cổng riêng rộng rãi✔️ Khu dân cư an ninh, yên tĩnh✔️ Nhà đang có khách thuê, phù hợp ở hoặc đầu tư
???? Giá bán: 3.9 tỷ (có thỏa thuận)
???? Liên hệ/Zalo: 0862516595
???? Địa chỉ: Ngõ 79 Cát Dài, Hải Phòng✨ Vị trí trung tâm sầm uất, tiện ích ngập tràn, gần chợ, trường học, bệnh viện...
???? Diện tích: 47.2m²???? Mặt tiền: 4.7m vuông vắn đẹp???? Nhà 3 tầng chắc chắn, công năng đầy đủ, chỉ việc về ở ngay
???? Điểm cộng:✔️ Sân cổng riêng rộng rãi✔️ Khu dân cư an ninh, yên tĩnh✔️ Nhà đang có khách thuê, phù hợp ở hoặc đầu tư
???? Giá bán: 3.9 tỷ (có thỏa thuận)
???? Liên hệ/Zalo: 0862516595
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 47 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 47 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Độ rộng đường | 1 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán nhà độc lập 3 tầng – trung tâm tp hải phòng, sân cổng riêng, có dòng tiền", có mã số #323490, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu