Nhà đẹp thiên lôi phạm tử nghi 4 tầng độc lập
Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng
60 m2 (5x12)
4 pn
3 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ MỚI THIÊN LÔI – 4 TẦNG ĐỘC LẬP ????
???? DT 60m² ngang 5m – ô tô đỗ sát nhà✔ 4PN – 3WC – sân phơi – ban công✔ Có sân sau thoáng mát✔ Tặng full nội thất sẵn có✔ Gần chợ Đôn, trường học các cấp
???? Bìa đỏ + GPXD chính chủ???? Giá 3,99 tỷ có thoả thuận
???? 51 Phạm Tử Nghi
???? Lan Anh 0947 335 296
#LanAnhNhaDep #NhaHaiPhong #NhaThienLoi #BatDongSanHaiPhong
???? DT 60m² ngang 5m – ô tô đỗ sát nhà✔ 4PN – 3WC – sân phơi – ban công✔ Có sân sau thoáng mát✔ Tặng full nội thất sẵn có✔ Gần chợ Đôn, trường học các cấp
???? Bìa đỏ + GPXD chính chủ???? Giá 3,99 tỷ có thoả thuận
???? 51 Phạm Tử Nghi
???? Lan Anh 0947 335 296
#LanAnhNhaDep #NhaHaiPhong #NhaThienLoi #BatDongSanHaiPhong
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nhà đẹp thiên lôi phạm tử nghi 4 tầng độc lập", có mã số #323513, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu