Siêu phẩm nhà đẹp ô tô đỗ cửa thiên lôi khúc thừa dụ 3 tầng độc lập
Phường An Biên, Quận Lê Chân, Hải Phòng
3 tỷ 500 triệu
43 m2 (43x10)
3 pn
2 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? NHÀ ĐẸP 3 TẦNG ĐỘC LẬP – THỪA DỤ ????
???? DT 43,8m² – mặt tiền 4m✔ 3PN – phòng khách rộng – bếp riêng✔ Phòng thờ, sân phơi đầy đủ✔ Ô tô cách nhà 10m
???? Gần chợ, trường học, bến xe Vĩnh Niệm???? Bìa đỏ chính chủ
???? Giá 3,5 tỷ có thoả thuận
???? Lan Anh 0947 335 296
#LanAnhNhaDep #NhaHaiPhong #NhaDepLeChan #BatDongSanHaiPhong
???? DT 43,8m² – mặt tiền 4m✔ 3PN – phòng khách rộng – bếp riêng✔ Phòng thờ, sân phơi đầy đủ✔ Ô tô cách nhà 10m
???? Gần chợ, trường học, bến xe Vĩnh Niệm???? Bìa đỏ chính chủ
???? Giá 3,5 tỷ có thoả thuận
???? Lan Anh 0947 335 296
#LanAnhNhaDep #NhaHaiPhong #NhaDepLeChan #BatDongSanHaiPhong
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Siêu phẩm nhà đẹp ô tô đỗ cửa thiên lôi khúc thừa dụ 3 tầng độc lập", có mã số #323506, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu