????căn góc cc n07 thành thái, cạnh công viên cầu giấy 112m 3pn nội thất leng keng
Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
13 tỷ
112 m2 (11x11)
3 pn
2 wc
08-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán rất gấp căn chung cư tòa N07 Thành Thái - Cầu Giấy.
+ Vị trí kim cương khi tuyến phố Thành Thái đang được triển khai nối liền với Nguyễn Văn Huyên, tiềm năng tăng giá thời gian gần là cực lớn.
+ DT 112m2 thiết kế 3PN 2WC - Nội thất được sửa sang cực kì chất.
+ Vài bước chân sang Công viên Cầu Giấy, chiều chiều tập thể dục thì còn gì bằng.
Bán rất gấp căn chung cư tòa N07 Thành Thái - Cầu Giấy.
+ Vị trí kim cương khi tuyến phố Thành Thái đang được triển khai nối liền với Nguyễn Văn Huyên, tiềm năng tăng giá thời gian gần là cực lớn.
+ DT 112m2 thiết kế 3PN 2WC - Nội thất được sửa sang cực kì chất.
+ Vài bước chân sang Công viên Cầu Giấy, chiều chiều tập thể dục thì còn gì bằng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 112 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 21 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????căn góc cc n07 thành thái, cạnh công viên cầu giấy 112m 3pn nội thất leng keng", có mã số #319948, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu