????căn góc indochina xuân thủy 110m 3pn siêu đẹp tiện ích 5 sao, 14.98 tỷ
Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
14 tỷ 980 triệu
110 m2 (10x11)
3 pn
2 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
TIỆN ÍCH 5 SAO - TRUNG TÂM CẦU GIẤY
Bán căn hộ chung cư tòa INDOCHINA số 241 Xuân Thủy - quận Cầu Giấy.
+ Tọa lạc vị trí vàng, đối diện trường ĐH Sư phạm HN, ĐH Quốc gia HN, gần Phạm Hùng - Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Trần Thái Tông, Nguyễn Phong Sắc.
TIỆN ÍCH 5 SAO - TRUNG TÂM CẦU GIẤY
Bán căn hộ chung cư tòa INDOCHINA số 241 Xuân Thủy - quận Cầu Giấy.
+ Tọa lạc vị trí vàng, đối diện trường ĐH Sư phạm HN, ĐH Quốc gia HN, gần Phạm Hùng - Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy, Trần Thái Tông, Nguyễn Phong Sắc.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 110 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????căn góc indochina xuân thủy 110m 3pn siêu đẹp tiện ích 5 sao, 14.98 tỷ", có mã số #320191, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu