????căn góc vip tòa 17t4 hoàng đạo thúy 119m 3pn 2wc full nội thất, nhỉnh 12 tỷ
Đường Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
12 tỷ 360 triệu
119 m2 (11x11)
3 pn
2 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
Bán gấp căn hộ chung cư 17T4 mặt đường Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy.
+ Căn góc siêu thoáng DT 119m2 gồm 3PN 2WC.
+ Nội thất siêu xịn, phòng nào cũng thoáng sáng.
+ Tiện
Bán gấp căn hộ chung cư 17T4 mặt đường Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy.
+ Căn góc siêu thoáng DT 119m2 gồm 3PN 2WC.
+ Nội thất siêu xịn, phòng nào cũng thoáng sáng.
+ Tiện
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 11 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 119 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????căn góc vip tòa 17t4 hoàng đạo thúy 119m 3pn 2wc full nội thất, nhỉnh 12 tỷ", có mã số #319707, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu