???? bán tòa apartment cầu giấy - 13 căn hộ kk 2 n 1 k- ô tô - dt125tr/th - 175m2 - 58 tỷ
Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
58 tỷ
175 m2 (7x25)
26 pn
27 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 175m2, mặt tiền rộng 7m bề thế. Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, đẹp như hoa hậu.
₋ Nhà 6 tầng thang máy hiện đại, trang bị hệ thống PCCC tiêu chuẩn. Gồm tổng 13 căn hộ khép kín cao cấp, thiết kế tối ưu công năng với 2 phòng ngủ + 1 phòng khách + 1 bếp + WC riêng biệt.
₋ Vị trí trung tâm quận Cầu Giấy. Ngõ rộng thênh thang, ô tô cứu hỏa đỗ tận cửa, di chuyển cực kỳ thuận tiện.
₋ Doanh thu thực tế ổn định đạt 125 triệu/tháng, là sản phẩm gà đẻ trứng
₋ Diện tích 175m2, mặt tiền rộng 7m bề thế. Sổ đỏ chính chủ, vuông vắn, đẹp như hoa hậu.
₋ Nhà 6 tầng thang máy hiện đại, trang bị hệ thống PCCC tiêu chuẩn. Gồm tổng 13 căn hộ khép kín cao cấp, thiết kế tối ưu công năng với 2 phòng ngủ + 1 phòng khách + 1 bếp + WC riêng biệt.
₋ Vị trí trung tâm quận Cầu Giấy. Ngõ rộng thênh thang, ô tô cứu hỏa đỗ tận cửa, di chuyển cực kỳ thuận tiện.
₋ Doanh thu thực tế ổn định đạt 125 triệu/tháng, là sản phẩm gà đẻ trứng
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 25 m |
| Diện tích | 175 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 26 |
| Nhà tắm | 27 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa apartment cầu giấy - 13 căn hộ kk 2 n 1 k- ô tô - dt125tr/th - 175m2 - 58 tỷ", có mã số #321926, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu