????gần ô tô, thang máy trung kính 43m 5t nội thất leng keng, nhỉnh 15 tỷ
Phố Trung Kính, Phường Trung Hoà, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
15 tỷ 500 triệu
43 m2 (7x6)
4 pn
5 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Bán gấp nhà đẹp ở ngay Trung Kính - Cầu Giấy.
DT 40/43m x 5 tầng, nội thất xịn sò, thang máy chạy vù vù.
Vị trí đẹp gần ô tô, gần hồ điều hòa, vài bước chân ra chợ dân sinh, tiện lợi đủ đường.
Bán gấp nhà đẹp ở ngay Trung Kính - Cầu Giấy.
DT 40/43m x 5 tầng, nội thất xịn sò, thang máy chạy vù vù.
Vị trí đẹp gần ô tô, gần hồ điều hòa, vài bước chân ra chợ dân sinh, tiện lợi đủ đường.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 43 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "????gần ô tô, thang máy trung kính 43m 5t nội thất leng keng, nhỉnh 15 tỷ", có mã số #320513, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu